shafi

samfur

SK Series |Lauyoyin Tattalin Arziki Na Tushen Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Keyteccolors ruwan fenti mai launi na itace mai dacewa da muhalli SH/SK jerin ba su da guduro, ƙarancin danko, sauƙin tarwatsa nau'ikan manna launi na tushen ruwa.An yi shi da zaɓaɓɓen masana'antu-wakilin Organic da inorganic pigments, anionic da non-ionic surfactant, propylene glycol da sauran albarkatun kasa, ta yin amfani da sana'a launi manna shirye-shiryen fasaha da kuma musamman gyara dabara.Yana da halaye na cikakken launi bakan, launi mai haske, ingantaccen inganci da kyakkyawan aiki.An haɓaka su musamman don canza launin fenti na itace daban-daban, latex da tsarin guduro na roba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

1/3

ISD

1/25

ISD

Alade%

Haske

sauri

Yanayi

sauri

Tsawon sinadarai

Juriya mai zafi

1/3 ISD

1/25 ISD

1/3 ISD

1/25 ISD

Acid

Alkali

Y1-SK

 

 

38

6

3-4

2-3

1-2

5

4-5

150

Y1-SKA

 

 

44

2-3

2

2

1-2

5

5

120

Y2-SK (TD)

 

 

37

4

2

4

3-4

5

5

150

Y7-SK

 

 

50

7D

6-7

4

3-4

5

4-5

120

Y10-SK

 

 

43

2-3

2

2

1-2

5

5

120

O5-SK

 

 

35

4-5

2

2

1-2

5

3-4

150

R12-SK

 

 

44

4-5

2-3

2

1-2

5

4

120

R2-SK

 

 

45

3-4

3

2-3

1-2

4

4

120

R7-SK

 

 

28

7-8

6-7

4-5

3

5

5

180

R7B-SK

 

 

35

6-7

5-6

3-4

2-3

5

4-5

180

R8-SK

 

 

35

5

3

2-3

1-2

5

5

150

R14-SK

 

 

33

3-4

3

2-3

1-2

4

4

120

B15-SJ

 

 

42

8

8

5

5

5

5

200

B15-SKA

 

 

45

8

8

5

5

5

5

200

G16-SK

 

 

33

8

8

5

5

5

5

200

G16-SKA

 

 

42

8

8

5

5

5

5

200

BK17-SK

 

 

42

8

8

5

5

5

5

200

BK18-SK

 

 

42

8

8

5

5

5

5

200

W21-SJ

 

 

72

8

8

5

5

5

5

200

W21-SJ(DL)

 

 

70

8

8

5

5

5

5

200

Siffofin

● Resin-free, mai jituwa tare da tsarin tushen ruwa daban-daban

Ana amfani da tsarin latex daban-daban da tsarin guduro na roba, tare da babban haske, launuka masu ƙarfi

● Ƙananan danko & sauƙi-watsewa, jituwa tare da tsarin daban-daban, barga

● High pigment maida hankali, babban tinting ƙarfi, kananan barbashi size, da kunkuntar-size barbashi rarraba.

● Kyakkyawan kwanciyar hankali na sinadarai akan canza launi da ƙaura mai launi yayin yin burodi

● Abokan muhalli, ƙananan VOC, APEO-free, daidai da EN-71, Sashe na 3 da ASTMF963

Aikace-aikace

Jerin ya fi shafi fenti na itace, samfuran latex daban-daban, tawada na tushen ruwa, pigments na ruwa, canza launin mica da sauran tsarin da ke amfani da resin roba azaman kayan ƙirƙirar fim.

Marufi & Ajiya

Jerin yana ba da zaɓuɓɓukan marufi masu yawa, gami da 5KG, 10KG, 20KG, da 30KG (don jerin inorganic: 10KG, 20KG, 30KG, da 50KG).

Ajiya Zazzabi: sama da 0°C

ShelfRayuwa: watanni 18

Umarnin jigilar kaya

Harkokin sufurin da ba shi da haɗari

Tsanaki

Kafin amfani da mai launi, da fatan za a motsa shi a ko'ina kuma gwada dacewa (don kauce wa rashin daidaituwa da tsarin).

Bayan amfani da mai launi, da fatan za a tabbatar da rufe shi gaba ɗaya.In ba haka ba, zai yiwu ya zama gurɓata kuma ya shafi ƙwarewar mai amfani.


Bayanin da ke sama ya dogara ne akan ilimin zamani na pigment da tsinkayenmu na launuka.Duk shawarwarin fasaha sun fita daga gaskiyar mu, don haka babu tabbacin inganci da daidaito.Kafin amfani da samfuran, masu amfani za su ɗauki nauyin gwada su don tabbatar da dacewarsu da dacewarsu.A ƙarƙashin sharuɗɗan siye da siyarwa gabaɗaya, mun yi alƙawarin samar da samfuran iri ɗaya kamar yadda aka bayyana.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana